ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ขอความช่วยเหลือเรื่องบอร์ดด่วนครับ Connection Problems ++++  (อ่าน 3350 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ben_Hummer

• [B]en
  • *
    • NihaoTSB
Connection Problems
Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

ผมเพิ่งเปิดใช้งานเวปบอร์ดมา 2 วันแล้วครับ เมื่อวานมันขึ้นคำนี้เป็นบ้างช่วง เป็นๆหายๆ
แต่วันนี้มันขึ้นคำนี้ตั้งแต่เมื่อเช้าค่ำแล้วครับ จนตอนนี้บ่ายสามโมงก็ยังเข้าเวปบอร์ดไม่ได้เลย
  • ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไร
  • มีวิธีแก้ปัญหาอย่างไรบ้าง

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้าครับ
www.nihaotsb.com/forum
TSB สมาคมนักเรียนไทยในปักกิ่ง