General Community > Scripting Help

ขอถามปัญหาการแนบไฟล์ บนFree Bsd Host

(1/1)

mst:
หลังจากอัปโหลดแล้ว ผมได้เข้าไปเปลี่ยนโหมดไฟล์เป็น 777 ตามคำแนะนำตอนติดตั้งครบทุกไฟล์แล้ว แต่ทำไมยังโพสต์รูปไม่ได้ มันจะขึ้นว่า พาสต์นี้ไม่สามารถโพสต์รูปได้ อยากถามใครก็ได้ว่านอกจากเปลี่ยนโหมดแล้ว ยังต้องมีการแก้ไขในส่วนไหนของบอร์ดบ้างครับ

pang207:
ใส่ ไดเรคทอรี่ไฟล์แนบ ถูกต้องหรือเปล่าครับ

КёngЯacing:
ต้องเปลี่ยนโหมด 777 ตั้งแต่ /forum/ จนถึง /forum/attachments/

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม