ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะเซ็ตยังไงให้ตอบกระทู้แล้วมันย้อนกลับมาหน้ากระทู้นั้นๆ  (อ่าน 2385 ครั้ง)

ออฟไลน์ ittirit500

• *
คือตอนนี้ผมลงแบบ default หมด แล้วเวลาตอบกระทู้เสร็จมันจะเด้งไปที่หน้ารวมบอร์ด   ทีนี้ผมอยากให้มันเด้งกลับมาที่หน้า กระทู้ของมันอ่ะคับ จะต้องแก้ตรงไหน ทั้งการตั้งกระทู้และการตอบเลย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Septimus

• *
1) ถ้าต้องการให้มีผลกับทุกๆ กระทู้ที่ตั้งหรือตอบ ให้ทำการปรับแต่งในส่วนของข้อมูลส่วนตัวครับ
ข้อมูลส่วนตัว --> ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ --> กลับไปยังหน้าแสดงหัวข้อหลังจากเริ่มหัวข้อใหม่หรือตอบกระทู้

2) ถ้าต้องการให้มีผลเพียงบางกระทู้ที่ตั้งหรือตอบ ให้เลือกในส่วนของ "ตัวเลือกเพิ่มเติม.." และทำเครื่องหมายถูกที่ช่อง "กลับไปหัวข้อนี้ หลังจากตั้งกระทู้"