ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเป็น admin และผมเปลี่ยน user กับ pass และผมลืมต้องทำอย่างไรครับ(ช่วยด้วยครับ)  (อ่าน 4430 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatchawat46

• *
ผมเป็น admin และผมเปลี่ยน user กับ pass และผมลืม  ในเมล์ที่ส่ง pass ใหม่ก็เข้าไม่ได้ ต้องทำอย่างไรครับ(ช่วยด้วยครับ)

ออฟไลน์ nMaster

• *
เข้าไปจัดการกับฐานข้อมูลได้มั้ยครับ ถ้าได้ก็เข้าไปเปลี่ยนรหัสในฐานข้อมูลได้เลย
แต่ถ้าไม่ได้ก็ให้คนที่ดูแลฐานข้อมูลจัดการให้ครับ

ออฟไลน์ chatchawat46

• *
คนดูแลผมไม่ได้ตั้งให้เข้าไปยุ่งกับระบบจัดการครับ

ออฟไลน์ taiwin

• *
ไม่ทราบว่าช้าไปไหมนะครับ ลอง login เข้า host แล้ว view code ดูอาจจะเจอก็ได้นะ แต่อาจจะใช้เวลามากหน่อย