ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสรูปใน SMF ล่ะมัน ขึ้นแบบนี้ แก้ยังไงครับ  (อ่าน 5044 ครั้ง)

ออฟไลน์ narakclub

• *
โพสรูปใน SMF ล่ะมัน ขึ้นแบบนี้ แก้ยังไงครับ

เกิดข้อผิดพลาด!
เกิดข้อผิดพลาดในการบันทึกไฟล์แนบของคุณ อาจจะเกิดจากไฟล์ขนาดใหญ่เกินไป ทำให้ใช้ระยะเวลาในการแนบไฟล์ยาวนาน โปรดลองอีกครั้ง หรือปรึกษาผู้ดูแลระบบ 

ทั้งๆ ที่ ผม CHMD 777 แล้ว ตั้งค่าขนาดไฟล์ และ นามสกุลไฟล์แล้ว (ตั้งไว้เป็น MB เลย)
แต่ทำไมมันขึ้นแบบนั้นอ่าครับ

นี่ตัวอย่างน่ะครับ.
http://www.narakclub.com/board
User = test
Pass = 123456

ช่วยผมหน่อยครับ.
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pansaksan

• *
อยากทราบเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
ลองไฟล์หรือรูปเล็ก ๆ ก็ได้ ตัวยิ้มก็ได้สักตัว

• *
ลองแล้วก็ไม่ได้ครับ  ???  ???   ???

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น

ตั้งค่าตามนี้ไหมครับ

• *
ตั้งตามนั้นแล้วครับ แต่ตอนนี้ ปัญหาคือว่า ตรง ขนาดสูงสุดของโฟลเดอร์ที่เก็บไฟล์แนบ มันขึ้นอยู่ที่ 2G แต่ตอนนี้ใช้อยู่ที่ 3G กว่า ไม่มีปัญหามาก่อน แต่ตอนนี้มามีปัญหาครับ เข้าไปก้ให้มากกว่า 2G แล้วเวลากด บันทึก มันก็จะเด้งกลับมาที่ 2G ครับ ???  ???  ???

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
กำลัง งง  ???