General Community > Hosts and Hosting

อยกาทราบวิธีการเอา SMF ขึ้น BOXCHART.com ครับ

(1/5) > >>

42320135:
อยกาทราบวิธีการเอา Board SMF ขึ้น BOXCHART.com ครับ เพราะอยากเอาบอร์ดขึ้น ครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

น้ำพริก:
โหลดไฟล์เวบแล้วอับขึ้นไปที่boxchartโดยอับไปใส่ไว้ในกระเป่าpublicโดยให้หน้าอินเด็กอยู่หน้าแรกสุดในกระเป๋าแล้วทำการอินสตอล

tong:
ข้อมูลการเชื่อมต่อ FTP
ระบบติดตั้งนี้สามารถเชื่อมต่อ FTP ไปซ่อมไฟล์ซึ่งจำเป็นต้องเขียนทับ ถ้าระบบนี้ไม่ทำงาน คุณจะต้องไปทำด้วยตัวเอง โปรดทราบระบบนี้ไม่สนับสนุน SSL ในขณะนี้
Unable to connect to FTP server with this combination of details.

550 Failed to change directory.

มันขึ้นเงี้ย  แก้ไงเหลอครับ  ช่วยด้วย

น้ำพริก:
เซตใน FTP ให้เป็น 777

spider_049:
เซต FTP ให้เป็น 777 ทำงัยครับเจอเหมือนกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม