ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนบไฟล์ไม่ได้  (อ่าน 4394 ครั้ง)

ออฟไลน์ KRT

• *
แนบไฟล์ไม่ได้
« เมื่อ: 22/11/06, 15:20:46 »
เพื่อนๆครับ
              ผมมีปัญหาว่า  สมาชิกในเวบแนบไฟล์ไม่ได้  ระบบแจ้งว่า folder ไฟล์แนบเต็ม   มันแปลว่าอะไรครับ 
              มันแค่แนบไฟล์ไม่ได้  แต่โพสน์กระทู้ได้ใช่ไหม 
              แล้วถ้าจะแก้ให้แนบไฟล์ได้ต้องทำอย่างไร
              (ช่วยอธิบายภาษาง่ายๆหน่อยครับ  ผมไม่รู้เรื่องทางเทคนิคเลย)
              ขอบคุณล่วงหน้าครับ
             เวบผม 
           http:///www.webboardmusic2drum.com

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
Re: แนบไฟล์ไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22/11/06, 19:43:52 »
ให้เข้าไปในส่วนของผู้ดูแล
ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ
ขนาดสูงสุดของโฟล์เดอร์ที่เก็บไฟล์แนบ ใส่ไปเยอะๆ อย่างเช่น 1024000
ขนาดสูงสุดของไฟล์แนบในแต่ละกระทู้ และ ขนาดสูงสุดของไฟล์แนบที่อนุญาต ใส่เท่ากันเสมอ อย่างในเว็บนี้แนบไฟล์กระทู้ละ 5MB ให้ใส่ 5120

ออฟไลน์ KRT

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 23/11/06, 13:40:55 »
ขอบคุณครับ  ลองทำแล้ว  แก้ได้แล้วครับ

ออฟไลน์ mealclothe

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 1/11/23, 09:28:38 »
นี่เป็นบทความที่น่าทึ่งและให้ข้อมูลซึ่งครอบคลุมเนื้อหามากมาย gorilla tag