ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่เห็นมี ธีม สีชมพูบ้างเลย  (อ่าน 7012 ครั้ง)

ออฟไลน์ tgm

• *
มันไม่มีสีชมพูเลยอ่าค่ะ พอดีอยากได้ ถ้ามีช่วยส่ลิ้งให้ดูด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ tiger2003

• *
http://adsl.ifastnet.com   --------------------->มีซิครับลองดูครับ หรือถ้าอยากได้ก็ขอเอาที่นั่นเลยครับ

ออฟไลน์ singh

• Jr. Member
  • **
หวานเสียมิมีละตัวเองน่ะ

ออฟไลน์ donnpipop

• *
น่าจะมีนะครับ ลอ Search ดูหรือยังครับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ sengtp

• *
หาที่ถูกใจไม่เจอ ก็ลองปรับแต่ง Themes Default จากที่เป็นสีเทาๆให้เป็นสีอื่น

โดยการใช้ Adobe Photoshop วิธีที่ง่ายที่สุดคือการใช้คำสั่ง Hue/Saturation

เมื่อเปลี่ยนสีรูปที่ต้องการแล้วบันทึกก่อนจะอัพ Themes Default โหลดไปทับของเดิมที่มีอยู่ครับ

ออฟไลน์ pee-ae110

• *
ให้โดนไจ ต้องแต่ง เอง คับ ;D