SMF Support > General Thai Support

พบ Error ครับ แก้ไงอะคับ

(1/2) > >>

akibara:
คือผมเพื่อบอร์ดแล้ว แต่พอกดเข้าไปในบอร์ดกับขึ้นงี้อะคับ

You have an error in your SQL syntax. Check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near ' 1, 3)' at line 3
ไฟล์: /home/seedza/domains/seedza.com/public_html/board/Sources/MessageIndex.php
บรรทัด: 102

คับ แก้ไงหรอครับ

TodRacing:
ก่อนหน้านี้ ได้ติดตั้ง mod หรือแก้ไขอะไร รึเปล่า ในไฟล์นี้ อ่ะคับ ถ้า ติดตั้ง ลอง เอาออกก่อน แล้วดูว่าหายรึเปล่า

ถ้าไม่ได้ ติงตั้ง ลอง หา ไฟล์ต้นฉบับ มาลง ทับดู อ่ะคับ

akibara:
ไม่ได้ติดอะไรเพื่มเลยคับ โหลดเสร็จ แตกไฟล์ อัพโหลด จบครับ
ไม่ได้ติด Mods คือ แก้ไขไฟล์อะไรทั้งสิ้น

TodRacing:
Ver ไรอ่ะคับ ที่ download ไปอ่ะคับ

akibara:
Smf 1.1 Rc2 ภาษาไทย ตรงข้างบนเว็บนี้อะคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม