ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ ผมหมดหนทางแล้ว?????  (อ่าน 4217 ครั้ง)

ออฟไลน์ west

• *
คืองี้ครับตอนนี้บอร์ดของผมที่ใช้ SMF อ่ะครับเวลาพิมพ์ตอบกระทู้หรือตั้งกระทู้ใหม่มันจะขึ้นแบบนี้ครับ

ขั้นแล้วเมื่อกด รีเฟรสมันก็ตอบหรือตั้งกระทู้ได้ครับ
ซึ่งปรกติไม่มีแบบนี้ครับ
ไปดูไฟล์ Subs-post.php  แล้วก็ไม่มีปัญหาครับ

ไม่ทราบว่าจะแก้ตรงไหนครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
คาดว่า ปัญหามาจากพื้นที่ HDD ใกล้เต็ม

หรือตัว DB Server มีปัญหา เช่น ตัว DB บาง Table มีความเสียหาย

หรือติดต่อ DB Server ได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ครับ

ผมว่าลองติดต่อผู้ให้บริการ Hosting ดูก่อนนะครับ

ว่าทางเค้ามีปัญหาอะไรอยู่หรือปล่าวครับ