ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ ท่านเทพ SMF ทั้งหลายครับกรุณาผมหน่อยครับ  (อ่าน 2707 ครั้ง)

ออฟไลน์ pj

• *
คือผมขอความกรุณา ท่านพี่ๆทั้งหลายกรุณา ลง การติดตั้ง SMF บน Host ทีครับ พอ ขั้นแรก ผมก็ไปไม่ได้แล้วครับ ไม่ทราบ มันให้ลงไรมั่ง งงจังเลย อิอิ พี่ๆช่วย เขียน step by step จะขอบคุณมากเลยครับผม เออ บอล์ดนี้ มีคนตอบน้อยจังเลยน๊า เกิดไรขึ้น หรือคนเล่น smf เนี่ยน้อยป่าวครับขอบคุรครับ พี่ๆ ที่กรุณาสละเวลาครับ

ออฟไลน์ pongsak

• Jr. Member
  • **
ก็อยากจะตอบอยู่เหมือนกัน แต่เห็นแต่บ่นว่าคนตอบน้อย ผมว่าคนถามไม่ทำการบ้านด้วยน่ะ ปํญหาซ้ำแล้วซ้ำอีก หรือไม่ก็ตั้งคำถามไม่มีจุดหมาย
อย่างคุณเนี่ย ผิดตรงไหนก็ไม่บอก แล้วใครมันจะไปตอบได้ จะหาคนมาทำรายละเอียดให้คุณดู มันมีคนทำแล้ว แต่คุณจะหามั้ยเท่านั้น

ออฟไลน์ analyser

• *
คือ อยากให้  พยายามใช้ค้นหาก่อนนะครับ

ถ้าไม่จริง ๆ แล้วค่อย โพสต์นะครับ 

ผมจะตอบในกรณีที่ตอบได้นะครับ ส่วนมากก็เข้ามาค้นหาคำตอบเหมือนกัน :D

ทำไมไม่ตอบกัน เพราะว่าคำถามมานซ้ำกันมาก  ครับ   ลองค้นหาดูซิครับ รับรองว่าเจอ   เอาใจช่วยนะครับ