ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สามารถแก้ไขค่าได้เนื่องจากไฟล์ Settings.php สามารถอ่านได้อย่างเดียว  (อ่าน 4550 ครั้ง)

แนะนำหน่อยค่ะ

• บุคคลทั่วไป
ไม่สามารถแก้ไขค่าได้เนื่องจากไฟล์ Settings.php สามารถอ่านได้อย่างเดียว
มันเป็นยังไง ช่วยด้วย
ทำไงดี

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
ใช้โปรแกรม FTP เข้าไป chmod ให้เป็น 666 (จากปกติ 644)

bb

• บุคคลทั่วไป
ใช้โปรแกรม FTP เข้าไป chmod ให้เป็น 666 (จากปกติ 644)

ไดเรคทอรี่ของธีมมาตราฐานผิด ถ้าคุณต้องการแก้ไขคลิกที่ข้อความนี้

แก้ไข path ถูกแล้วทำไมยังขึ้น อีกคะ

แนะนำหน่อย พอดีย้าย host ไหม่

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
คุณแก้ไขเป็น Path ไหนเหรอคะ??
อาจจะยังมีผิดน่ะค่ะ  ถึงได้มีข้อความนี้เตือนขึ้นมา
ถ้าให้ดี  ขอลิงค์เว็บด้วยค่ะ
จะได้เช็คดูปัญหาได้

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.