General Community > Scripting Help

อยากทราบวิธีการวางโค๊ต Adsense ลงบอร์ด SMF ครับ

(1/1)

tum:
อยากทราบวิธีการวางโค๊ต Adsense ลงบอร์ด SMF ครับ

ใครทราบวิธีช่วยชี้แนะด้วยครับ ว่าต้องไปแก้ไขที่ไฟล์ไหนอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

tum:
ใช้ได้แล้วครับ

jeejy:

--- อ้างจาก: tum ที่  9/01/07, 14:25:47 ---ใช้ได้แล้วครับ

--- ปิดอ้างถึง ---

ทำ ได้แล้ว บอก มัง สิ ครับ แก้ ที่ ฟาย ไหน ครับ  เป็นพระคุณอยางสุง

iCafe:
อย่าเาแต่ตั้งกระทู้ถามสิ ในเวบต่างๆเค้ามีระบบค้นหาไว้ทำไมครับ  ;D

ภาษาไทยคือ ค้นหา
ภาษาอังกฤษคือ search

หัดใช้กันบ้างนะท่านนนนนนนน  >:(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม