ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Upload Smf ขึ้นโฮ้สแล้ว ในหน้าแรกติดไปต่อไม่ได้ครับ ช่วยด้วยครับมือใหม่  (อ่าน 8712 ครั้ง)

ออฟไลน์ pekacop

• *
ผมได้ทำการ UpLoad ข้อมูลที่แตก Zip ออกมาจาก Smf แล้วครับและเข้าไปที่ www.fconline.ueuo.com ซึ่งก็จะขึ้นหน้านี้ขึ้นมาครับ

ผมพยายามใส่ Username และ Password ตามที่โฮ้สให้มาแล้วครับ แต่ก็เข้าไม่ได้ ผมเห็นมีคำถามแบบนี้กันอยู่แต่ไม่เห็นคำตอบเลยครับ รบกวนผู้รู้อีกครั้งนะครับ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
chmod โฟล์เดอร์และไฟล์เป็น 777 ตามรายชื่อด้านล่างที่ขึ้นมาครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /