SMF Development > Thai Translated Languages

วิธีเอา SMF Forum ไปแปะเว็บเรา

(1/1)

porban2009:
ขอทราบวิธีแปะ smf forum ในเว็บ ขั้นตอนการติดตั้ง และอัพโหลดขึ้นโฮสต์จริง (ที่ใช้อยู่โฮสต์ฟรีครับ)
ขอบคุณมาก ๆ ขอรับ

chaotoob.com:
มีคนตอบไว้เยอะเลยครับ ลองหาดูครับ

joyjeen:
ตอนแรกอาจยาก หลังๆเป็นไรที่ง่ายเอามากๆ

dbpod:
มันคลายกับ cms ตัวอื่นเลยครับ

ลองค้นข้อมูลดูครับ

-------------------------------------------------------------
ทำเว็บ ออกแบบเว็บไซต์ ทำเว็บไซต์ รับทำเว็บไซต์

graphic2design:
อยากรู้วิธีเอา SMF Forum ไปแปะเว็บเรา
กำลังหาคนสอนอยู่ด้วยเรียนแบบเสียเงินอ่ะครับ...ถ้าใครสอนขอเป็นอาทิตย์หน้าเลยด่วนมาาาาาาาาาก!!!!!!!!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม