SMF Support > Administration and Functionality

ช่วยแก้หน่อยครับ ปฏิทินเร็วๆน ี้กับ ตอบด่วน

<< < (2/2)

TinaCat:
แต่เรายังเข้าไม่ได้เลยค่ะ

--- อ้างถึง ---Page Not Found
404
We are sorry, but the page that You are looking for is not located at Host.sk
--- ปิดอ้างถึง ---

นอกจากเคยลบวันหยุดแล้ว  เคยใส่วันหยุดอะไรเองหรือเปล่าคะ??
Error ที่แจ้งมาเหมือนว่ามีรายการซ้ำน่ะค่ะ

Heartbreaker:
อ๋อ
ตั้งครับ  วันที่ 12 13 14 เมษา วันสงกรานต์ แค่นี้ครับ
นอกนั้นจะเป็นพวก Birth Day  อัตโนมัติของสมาชิก
ส่วนเหตุการณ์ยังไม่โพสไรเลย

แต่ไม่เข้าใจว่า ทำไมของ admin ทำไมมีปฏิทิน
แต่สมาชิกไม่มีอ่าครับ

TinaCat:
ลองกี่รอบๆ  เราก็ยังเข้าลิงค์นั้นไม่ได้เลยค่ะ
ถ้าแก้ไขพวกวันหยุดไว้แค่นี้  มันก็ไม่น่าจะมีปัญหานะคะ
บอร์ดเราเอง  เราก็ลบวันหยุดอื่นๆออกหมด  แล้วใส่วันหยุดไทยไปแทน
แต่ก็ไม่เจอปัญหาแบบนี้น่ะค่ะ

คงเป็นตอนเซ็ตค่าการอนุญาตมีปัญหาน่ะค่ะ
ลองตั้งค่าเป็นไม่อนุญาตครั้งนึง  แล้วค่อยเปลี่ยนกลับมาอนุญาตอีกครั้งดูนะคะ
(แต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะแก้ไขได้หรือเปล่า)

Heartbreaker:
ทำแล้วเหมือนเดิมครับ

ไม่ใช้ปฏิทินก็ได้

ขอบคุณนะครับ ที่รบกวนคุณทีน่า ทุกที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม