SMF Support > General Thai Support

เราจะแก้ขนาดไฟร์อัพโหลด ยังไงครับ

(1/1)

cheva:
เราจะไปตั้ง ขนาดไฟร์อัพโหลดตรงไหนครับ   มันขึ้นแต่ ให้อัพโหลดห้ามเกิน 128k จะต้องแก้ตรงไหนครับ

ขอบคุณครับ

viewlotus:
ผมไม่ค่อยเข้าใจคำถามสักเท่าไรนะครับ

แต่ลองทำอย่างนี้ดูนะ   ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ

จากนั้นก็ลองแก้ตรงบริเวณนี้ดูนะครับ

ขนาดสูงสุดของโฟล์เดอร์ที่เก็บไฟล์แนบ:      KB
ขนาดสูงสุดของไฟล์แนบในแต่ละกระทู้:    KB
ขนาดสูงสุดของไฟล์แนบที่อนุญาต:    KB
จำนวนสูงสุดของการแนบไฟล์แต่ละกระทู้:    

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม