SMF Support > General Thai Support

มีอีกข้อครับ ตั้ง Sub Forums ได้ไหมครับ

(1/1)

FruitCake:
สมมุติ ว่า ชื่อหมวด เพลง พอเข้ามาจะให้เลือกอีกอะครับว่า เพลงไทย เพลงสากล อะไรพวกนี้ตั้งได้ไหมครับ

HackPro:
ได้ครับ ลองสร้างบอร์ดขึ้นมาใหม่ แล้วมันจะให้เลือกเป็นบอร์ดย่อยได้ครับ

FruitCake:
ไม่ใช่ครับ แบบว่า หมวดใหญ่  Entertainment หมวดย่อในนั้น เพลง หมวดย่อในเพลงอีก เพลงไทย เพลงสากล

อะครับ

o_authority:
คลิกเพิ่มบอร์ด
เลือก
หมวดหมู่      Entertainment
ลำดับ        ย่อยของ..             เพลง

FruitCake:
ิอ๋อๆ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม