ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีทำให้รูปของคนที่โพสต์ใหญ่กว่านี้ค่ะ  (อ่าน 2985 ครั้ง)

ออฟไลน์ kome

• *
มันต้องปรับตรงไหนค่ะ เพราะเวลาเราโพสต์ อยากให้รูปที่โชว์ด้านซ้ายมือของเรามันใหญ่กว่านี้ และไม่ต้องการ scroll bar ค่ะ ค่าเดิมของโปรแกรมตั้งไว้มันเล็กมากค่ะ ทั้งๆที่รูปส่วนตัวเราก็ใหญ่ ช่วยด้วยค่ะ

ออฟไลน์ GONTONA

• *
ทำให้รูปใหญ่นะทำได้แล้วนะ

แต่พอใหญ่แล้วมี scorbar ซะงั้น

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
คุณต้องกำหนดขนาดภาพที่จะแสดง  ตามนี้

ส่วนปรับแต่งค่าการใช้งาน  >> ขนาดความกว้าง สูงสุดสำหรับรูปในกระทู้ (0 = ไม่กำหนด)