ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: 1.1 RC3 ใครใช้งาน แล้วบ้างงัฟ ช่วยบอกวิธีแก้หน่อย  (อ่าน 2413 ครั้ง)

ออฟไลน์ chineseboy

• *
สวัสดีชาว smf ทุกท่าน

ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านใดใช้งาน board smf ที่เป้น 1.1 rc3 บ้างหรือป่าวงัฟ ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นพอผม install เสร็จปุป ผมก็ติดตั้ง theme เข้าไป จากนั้นผมก็ ftp เข้าไปเพื่อที่จะเพื่มอะไรบางอย่าง แต่ว่ามันมะโชว์ชื่อ Folder ของ theme ที่ผมติดตั้งเข้าไปไม่รู้ว่ามันเกิดจากอะไรใครรู้บอกหน่อยงัฟ  ขอร้อง