ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกจากโหมดบำรุงรักษาไม่ได้  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ asurada3

• *
ออกจากโหมดบำรุงรักษาไม่ได้ครับ  กดออกจากระบบแล้วก้อไม่ออก ล็อคอินเข้าก้อไม่ได้ครั บอกที ตามภาพเลยครับช่วยทีครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ chineseboy

• *
Re: ออกจากโหมดบำรุงรักษาไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 19/06/07, 23:29:28 »
ต้องเข้าไปแก้ไขในไฟล์ setting.php งัฟมันจะมีหัวข้อเรื่องของโหมดแมนเทอร์แน้น อยู่อ่างัฟ (พิมพ์ผิดขอโทษน่ะงัฟ)

ออฟไลน์ asurada3

• *
Re: ออกจากโหมดบำรุงรักษาไม่ได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 20/06/07, 06:57:48 »
ขอบคุณมากครับ