ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมกด "แสดงตัวอย่างกับ" ไม่ได้อะครับ  (อ่าน 2201 ครั้ง)

ออฟไลน์ BaLLaB

• *
ทำไมกด "แสดงตัวอย่าง" ไม่ได้อะครับ

พอกดแล้ว มันก็ขึ้นว่า "แสดงตัวอย่างเป็นที่น่าพอใจ..." แล้วก็ไม่ขึ้นอะไรให้เลย

พอจะมีทางแก้ไหมครับ

อีกคำถามครับ...

ทำไมตอนสมัครสมาชิกอะครับ กดให้ขึ้นตัวอักษรประหลาดในตอนสมัครอะครับ แต่ว่ามันไม่ขึ้นมาให้อะครับ
ทำอย่างไรให้ขึ้นอะครับ

คือว่า มันมีช่องให้ใส่ตัวหนังสือ แต่ ตัวหนังสือยังไม่ขึ้น ทำยังไงมันถึงจะขึ้นอะครับ มันเป็นว่างๆเลยอะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ saifa

• *
ผมก็เป็นอยู่เหมือนกัน ช่วยๆหน่อยครับ