ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเหลือด้วยครับ เรื่อง VBShout 2.0  (อ่าน 3983 ครั้ง)

ออฟไลน์ soong

• *
สอบถามวิธีแก้ไขเกี่ยวกับ VBShout ครับ คือทำการ set up เรียบร้อยแล้ว จะต้องทำการเพิ่ม DB ด้วยหรือเปล่า เพราะตอนนี้ที่หน้าห้อง Shout พิมพ์ตัวหนังสือแล้วส่ง จะขึ้นแต่ Loading ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

Fisher

• บุคคลทั่วไป
ถ้าจำไม่ผิด ... หลังจาก Import ไฟล์ XML แล้ว ... ต้อง Upload ไฟล์ PHP ที่ชื่อเดียวกันอีกตัวนึงน่ะครับ .... แล้ว มันจะขึ้นมาเลย ....

ขอเดาว่า คุณคงลืม Upload ตัว PHP อีกไฟล์นึงครับ ...

ลองดูสิครับ ...

;)