ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาไอคอนรูปข้อความใหม่  (อ่าน 4414 ครั้ง)

ออฟไลน์ unzipper

• *
ปัญหาไอคอนรูปข้อความใหม่ "NEW" ไม่แสดง ต้องแก้ไขยังหรือครับ  ???

รบกวนขอความกรุณาด้วยครับ ขอบพระคุณครับผม

นายโอม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
Re: ปัญหาไอคอนรูปข้อความใหม่
« ตอบ #1 เมื่อ: 12/05/07, 09:31:50 »
อัพโหลด new.gif เข้าไปใหม่อีกครั้งครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /

ออฟไลน์ skip

• *
Re: ปัญหาไอคอนรูปข้อความใหม่
« ตอบ #2 เมื่อ: 17/08/07, 01:58:21 »
ได้รึยังครับ ถ้าคุณใช้ภาษาไทยในเว็บ คุณต้องสร้างfolderใหม่ก่อนครับ themes/images/thai/ แล้วก็อบรูปจากfolder english ไปหมดเลยได้ครับ