ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามผู้รู้หนอยครับคือ....  (อ่าน 4154 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeejy

• *
ขอถามผู้รู้หนอยครับคือ.... ผมอยากทำเมนูแลกลิงเข้าไนสวนนี้ ผมต้อง ไปแก้ ที่ ไหน ครับ ช้วย ที  ดู ที่ รูป เลย ครับ ใน สวนนั้ ต้อง ไป แก้ ที่ ได ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ soking

• *
Re: ขอถามผู้รู้หนอยครับคือ....
« ตอบ #1 เมื่อ: 7/01/07, 16:16:52 »
การทำลิงค์ไปเวปอื่นเช่น GooGle หรือทำลิงค์เชื่อมต่อโฆษนาทำอย่างไรหรอคับวานผู้รู้ช่วยบอกหน่อยคับ
กรุณาบอกอย่างระเอียดด้วยนะคับคือผมเป็นมือไหม่คับ
ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าด้วยนะคับ ??? ??? ???

ออฟไลน์ jeejy

• *
Re: ขอถามผู้รู้หนอยครับคือ....
« ตอบ #2 เมื่อ: 7/01/07, 21:25:46 »
ไครรูก็มาบอกกันมังสิครับ ผมเชือ ว่ายัง มี คน ที่ยัง ไมรู เรืองนี้อิก มาก คน ที่ รุ ก็ อยาก เก็บ ไว คน เดียว แบงปัน กัน บ้าง ประ เทศ ไทย จะ ได้ เจริญๆๆ  ถ้า ผมรู เรือง ได ผม ก็ บอก   สัวน คน ที่รู้  แล้ว ไม่บอกนั้น  จะ เก็บ ไว ทาม ไม ครับ ตาย ไป ก็ เเอ ไปไม่ด้หรอก ครับ  พิมสักนิก นึง  มืงไม่ งิก หรอก ครับ  ผมเชือ ว่า คน ไทยชอบของฟรี แต่ ก็ น่านจะ แบงปันความ รู กัน บ้าง นะ ครับ