SMF Development > Graphics and Templates

ช่วยหน่อยครับสำหรับผู้ อยากจะเอา ทรีมของ 1.1RC3 มาใช้ 1.0.9

(1/1)

tuleedin:
พอดีทรีมของตัว 1.0.9 ไม่คอยส่วยครับ อยากใช้ของ 1.1RC3 มากกว่า แต่พอลองเอาของ 1.1RC3 มาใส่ก็เกิด ปัญหาตรงส่วน copyright อีก

Sorry, the copyright must be in the template.
Please notify this forum's administrator that this site is using an ILLEGAL copy of SMF! 

ขึ้นแบบนี้อ่ะครับลองพยายามหาวิธีแก้ ก็ยิ่งงง เลยอยากรบกวนสำหรับคนที่รู้ช่วยหน่อยครับ แล้วก็ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยน่ะครับขอบคุณอย่างมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม