ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาที่ vbulletin.org ครับ  (อ่าน 7963 ครั้ง)

ออฟไลน์ m997

• *
ปัญหาที่ vbulletin.org ครับ
« เมื่อ: 27/02/06, 16:02:07 »
suriya, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

เจอแบบนี้ครับ โพสต์ก้อไม่ได้ โหลดก้อไม่ได้ ไม่เข้าใจครับ ใครพอจะแปลออกบ้าง

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
Re: ปัญหาที่ vbulletin.org ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27/02/06, 17:37:01 »
อืม คุณได้ activate จากอีเมล์ที่เค้าส่งมาหรือยัง

• *
Re: ปัญหาที่ vbulletin.org ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 27/02/06, 18:26:00 »
อืม คุณได้ activate จากอีเมล์ที่เค้าส่งมาหรือยัง
ได้รับแล้วครับ แล้วแอคทิฟแล้ว และลอกอินเข้าระบบเรียบร้อย แต่มานโหลดไม่ได้ โพสต์ก้อไม่ได้ เลยงงอ่ะคับ

« ตอบ #3 เมื่อ: 27/02/06, 23:34:18 »
งั้นลองไปโพสต์ในบอร์ดทดสอบสิ ว่าได้หรือเปล่า
http://www.vbulletin.org/forum/showthread.php?t=109034

• *
« ตอบ #4 เมื่อ: 28/02/06, 00:21:29 »
งั้นลองไปโพสต์ในบอร์ดทดสอบสิ ว่าได้หรือเปล่า
http://www.vbulletin.org/forum/showthread.php?t=109034

ได้ครับ โพสต์หน้านี้ได้

« ตอบ #5 เมื่อ: 28/02/06, 22:16:11 »
จะดาวน์โหลดอะไรล่ะ เดี่ยวไปเอามาให้
ขอเป็นลิ้งค์ของหัวข้อนะ

ออฟไลน์ thaiscooter

• *
    • MotorCycle Classic Club Thailand
« ตอบ #6 เมื่อ: 1/03/06, 19:38:12 »
อาจจะใช้ email สมัครสมาชิกบอร์ด กับ member คนละ email กันเพราะ สมาชิกทั่วไป ไม่สามารถดาวโหลดได้

ออฟไลน์ danya

• *
« ตอบ #7 เมื่อ: 14/03/06, 13:38:36 »
เราคนธรรมดาโหลดไม่ได้หรอกครับ  เพราะ ต้องกรอก เลข ID ที่เราซื้อบอร์ดของมันด้วย ถ้าเราไม่ได้ซื้อ  เราจะโหลดอะไรในนั้นไม่ได้ครับ  ???