General Community > Scripting Help

ช่วยด้วยครับ พี่ๆ คือผมลบชื่อตัวเองออกจากบอร์ด

(1/1)

BASMASTER:
สวัสดีครับ คือผม เผลอลบชื่อตัวเอง ออกจากเว็ปบอร์ดอะคับเลย เข้าจัดการบอร์ดไม่ได้อะ
และที่สำคัญผม  อัพเว็ป smf ลงโฮลไม่เป็นอะครับ พี่ๆอย่าสงใสนะครับว่าทำไม ถึงมีบอร์ด
ผมจ้างเค้าทำอะ แต่ตอนนี้คือผมเข้าบอร์ดไม่ได้อะ อยากทราบวิธีติดตั้ง smf  อะคับ แล้ะการติดตัง
ลงโฮลอะคับ ขอบ คุณล่วงหน้าครับ

nMaster:
แล้วไม่มี user ที่เป็น admin เหรอครับ ผมคิดว่า user ที่เป็น admin (คนแรก) ไม่น่าจะลบได้นะ
แต่ถ้าไม่มี แนะนำให้เข้าไปที่ฐานข้อมูล แล้วใช้ phpMyAdmin เพิ่มชื่อตัวเองเข้าไปใหม่ครับ (ข้อมูลก็อยู่ครบ) รหัสผ่านต้องเป็น md5 ด้วยนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม