Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

ช่วยด้วยครับ เรื่องการ search คำภาษาไทย

(1/3) > >>

djicrazy:
ผมอ่านๆในนี้แล้วทำตามแล้ว แต่ก็ยังไม่เห็นได้เลยครับ ผม rebuid search index แล้วก็ยังไม่ได้เลยครับ

พี่ๆช่วยผมหน่อยนะครับ เห็นเว็บอื่นๆเค้าก็เซิสกันได้ ขอบคุณมากๆจริงๆครับ

สุรเชษฐ์:
ผมเองก็เป็น(ปัญหา)เหมือนกันครับ... ???

djicrazy:
เพิ่มเติมครับ ทำตามที่บอกแล้ว เซิสได้เป็นบางคำ  ??? งงๆ

RUTch:
เวลาหาภาษาไทยให้ใส่ * ล้อมไว้ครับ เช่น *ภาษาไทย*

djicrazy:
มันก็ยังมีปัญหาอยู่บ้างอ่ะครับ ได้มั่งไม่ได้มั่ง เหอะๆ ไม่ไหวๆ บอร์ดนี้เจ๋ง แต่มีปัญหากับภาษาไทยเหลือเกิน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม