ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหา Parse error ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 12001 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaisomsri

• *
คือว่าผมใช้กับเว็ปของโฮสที่มีบริกาติดตั้งให้เลย พอผมติดตั้งผมก็สร้างจนสร้างเสร็จ
ผมเลยไปตั้งค่าหัวเว็ปครับ เพราะมันจะเป็นที่ระบบตั้งให้ ไม่ให้ ตามชื่อเว็ปเราผมเลยไปแก้ พอแก้แล้วมันก็ขึ้นว่า
Parse error: syntax error, unexpected T_VARIABLE in /home/vhosts/pctricks.6te.net/smforum/Settings.php on line 3
 ???แบบนี้เลยครับ อยากรู้ว่าเกิดจากอะไรหรอครับ ช่วยบอกผมหน่อยไปดูก็ได้นะครับ ???

ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Dslfamat

• Dslfamat
  • *
Re: ปัญหา Parse error ช่วยหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16/11/19, 15:17:22 »
นานมากแล้วไม่มีใครมาตอบเลย