ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติแบ็คอัพกับรีสโตร์ข้อมูลดาต้าเบสของ vb เขาทำกันยังไงเหรอครับ?  (อ่าน 4617 ครั้ง)

ออฟไลน์ youngpee0110

• *
ข้อมูลกระทู้ตอนนี้มันก็เริ่มเยอะแล้ว ผมเลยอยากแบ็คอัพดาต้าเบสเก็บไว้แล้วทดลองรีสโตร์ข้อมูลไปที่เทสบอร์ดครับ
ตอนนี้ผมได้แบ็คอัพดาต้าเบส mysql แล้วด้วย phpmyadmin ทีนี้ตอนรีสโตร์ข้อมูลนี้ซิไม่รู้ทำยังไง  ???
ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า ข่าวบอลพรีเมียร์ลีก     ;D

หรือมีวิธีไหนที่มันง่ายๆ ก็ช่วยที่ครับ