ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะbackup ทั้งหมด ของ SMF นี้ทำไง  (อ่าน 3655 ครั้ง)

anotai

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบว่าจะต้องทำไงบ้างครับ คือจะset server ใหม่ครับแล้วขอมูลจะ backuo ยังไงทั้งขอมูลในboard และข้อมูลของสมาชิกอะครับ

ตอนนี้เครื่องโดนไวรัสอะครับ  ยังไงช่วยบอกแบบระเอียดหน่อยนะครับ แบบเอาข้อมูลเก่าทั้งหมดลงในเครื่องใหม่อะครับ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.