ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ poll นะครับ  (อ่าน 2677 ครั้ง)

ออฟไลน์ 61_master

• *
เกี่ยวกับ poll นะครับ
« เมื่อ: 12/11/06, 18:57:31 »
แหม...ผมไม่รู้ว่ามีโปรแกรมบอร์ดเด็ดๆแบบนี้มาก่อนเรย...เพื่อนบอกเรยมาใช้อ่ะคับ....แล้วมันก้อดีจิงๆอ่ะ...ติดใจ
เข้าเรื่องนะ...คือผมอยากรู้ว่า SMF เนี่ย...มันมีระบบแบบว่า...

เมื่อสมาชิกโหวตแล้ว...สามารถกลับเข้ามาโหวตใหม่ในอีก 30 นาทีข้างหน้า อะไรแบบนี้รึเปล่าครับ...
อยากรู้จิงๆอ่ะ...
แล้วถ้ามันมีต้องทำยังไงบ้างอ่ะคับ

ช่วยผมหน่อยนะคับ...หุหุ

จากเด็กหัดใช้....SMF ;D