ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้ง mod ที่ packages ไม่ได้ครับแต่ permission เป็น 777  (อ่าน 9413 ครั้ง)

ออฟไลน์ nart_sk119

• *
แปลกใจตรงที่ว่าทดลองในเครื่อง install ได้ปกติเลยครับแต่พอลอง install ในเว็บที่ใช้งานอยู่มันขึ้น Error ตามรูปอ่ะ แต่ Folder Packages ผม set permission เป็น 777 แล้วน่ะมีใครพอทราบบ้างครับลองเช็คที่ mod ดูก็สนับสนุนกับ SMF เวอร์ชั่นที่ใช้อยู่อ่ะครับหรือบางตัวไม่สนับสนุนผมลอง install ก็แสดงผลครับ (ในเครื่อง