ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

โพลล์

ใครู้ช่วยบอกทีคับตัว user กับpass ใส่ของไรหรอ

upload มีปัญหาครับ
0 (0%)
[ปัญหา]มีเรื่องสอบถามเกี่ยวกับปัญหาคอมครับ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครู้ช่วยบอกทีคับตัว user กับpass ใส่ของไรหรอ  (อ่าน 2341 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pinto

• *
หน้า smf installer ให้ใส่ use กับ pass ของไรหรอคับพอuse กับ pass ไปแล้วUnable to connect to FTP server with this combination of details.
ขึ้นข้อความนนี้อ่ะคับลองใส่พาสของ homepageกับmy sqldata ดูแล้วก็ไม่ได้อ่ะคับเว็ปที่ฝากเป็น โอมเพจฟรีนะคับ

ออฟไลน์ mojo

• *
  • CyberClick.biz
โดยปกติแล้วต้องใส่ชื่อและรหัสที่ทางเวบของคุณส่งเมลมานะครับเพราะผมก็ใช้เจ้านี่เหมือนกันครับแต่ผมใช้แบบเสียตังค์ครับ

แต่ถ้าอยากทำบอร์ดจริงผมมีบอร์ดที่ว่างเปล่าแต่ยังไม่ได้ใช้นะครับถ้าสนใจอยากลองทำก็มาคุยได้ที่
www.cyberclick.biz ครับให้ทำฟรีๆเลยครับเพราะกำลังต้องการคนมาช่วยครับ