SMF Support > Administration and Functionality

จะให้มีหัวข้อ "ข่าว" แบบในหน้าแรกยังไงครับ

(1/1)

BaLLaB:
จะให้มีหัวข้อ "ข่าว" แบบในหน้าแรกยังไงครับ
ที่มันขึ้นมาใหม่เลยอะครับ (ไม่ใช่ที่อยู่ข้างๆ ค้นหานะ) ทำอย่างไรครับ

แล้วเวลาสมัครสมาชิก แล้วให้มีพิมพ์พวก wx27p อะไรพวกนี้อะครับ ทำอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

NUTKABPOM:
ข่าว ผมไม่ทราบครับ

เวลาสมัครให้ใส่ข้อความยืนยัน ต้องลง RC3 ครับ ถ้าไม่ขึ้นให้
ไปที่ ศูนย์จัดการลงทะเบียน > การตั้งค่า > เอาติ๊กถูกที่ Disable the use of the visual verification on registration ออกครับ

แต่ผมว่าอย่าใช้เลยครับ มันอ่านยากมาก - -"

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม