ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง Theme  (อ่าน 2788 ครั้ง)

คนรู้น้อย

• บุคคลทั่วไป
ขอถามเรื่อง Theme
« เมื่อ: 11/04/06, 11:03:06 »
เวลาเอาธีมอื่นไปใส่แล้ว มันเป็นแบบว่า ไอคอนบางอันมันมีขอบหนาๆสีน้ำเงินเหมือนมันติดสไตล์อยู่อ่ะครับ เวลาเราคลิกไปแล้วขอบมันก็เปลี่ยนเป็นสีน้ำตาล ดูแลแล้วมันกวนตามากเลยครับ แต่บางอันก็ไม่เป็น --------------- ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
Re: ขอถามเรื่อง Theme
« ตอบ #1 เมื่อ: 11/04/06, 15:15:22 »
งง อ่ะคับ