Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

10 กระทู้โชว์หน้าเว็บ

<< < (2/2)

dokmai:

--- อ้างจาก: SkyNet ที่ 10/03/06, 09:29:23 ---หัวข้อ Help External Data Provider มันจะอยู่ล่าง  Admin Control Panel Options อะครับ ของผม เวอร์ชั่น 3.5.0 นะไม่รู้เหมือนกันรึป่าว :)

--- ปิดอ้างถึง ---

เจอแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ สังเกตไม่ดีเองน่ะค่ะ
แล้วไม่ทราบว่าคุณทำได้หรือยังคะ นำหัวข้อกระทู้ไปไว้หน้าเว็บน่ะค่ะ

SkyNet:
ตอนนี้ผมทำให้โชว์ที่ หน้า Forum ได้อะครับ ต้องขอบคุณ คุณเก่ง มากๆ  แต่ พอก๊อบ code HTML ไปใส่ หน้าแรก มันก้อยังไม่ขึ้นอ่าครับ  :'(

dokmai:

--- อ้างจาก: SkyNet ที่ 10/03/06, 14:14:49 ---ตอนนี้ผมทำให้โชว์ที่ หน้า Forum ได้อะครับ ต้องขอบคุณ คุณเก่ง มากๆ  แต่ พอก๊อบ code HTML ไปใส่ หน้าแรก มันก้อยังไม่ขึ้นอ่าครับ  :'(

--- ปิดอ้างถึง ---
คงต้องเอา iframe ไปใส่กระมังคะ
ของเราที่ลองทำเปิดดูหน้า .html ขึ้นในลักษณะแบบนี้ค่ะ

Latest Active Threads 
ชื่อกระทู้1 (Posted By: ชื่อ)
ชื่อกระทู้ 2(Posted By: ชื่อ)

เหมือนกันไม๊คะ อยากได้แบบมีจำนวนผู้อ่านและผู้ตอบด้วยน่ะค่ะ
ไม่ทราบว่าต้องใส่โค๊ดอะไรคะ

นัท:
ของผมไม่ขึ้นเลยอะ ขึ้นแต่ Latest Active Threads งงเลย อับไฟล์ .html ไปไว้ที่เดียวกะบอร์ดอ่ะครับ  :'(

นัท:
ได้แว้วก๊าบๆๆ  ;D ขอบคุณมากๆคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม