ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ♂สวัสดีคับพี่ๆ ช่วยผมทีอะพอดีผมเผลอลบชื่อตัวเองออกครับ♂►  (อ่าน 9848 ครั้ง)

ออฟไลน์ BASMASTER

• *
สวัสดีครับพี่ ช่วยผมที่ครับ ผมควรทำอย่างไรครับ คือผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยอะ
ผมมีเว็ปบอร์ดอยู่บอร์ดนึ่งคับ ผมเข้าไปลบ สมาชิกที่ไม่ออนออกแต่ดันไปเผลอลบ
►ชื่อตัวเองออกครับ ผมเลยเข้าไปจัดการบอร์ดไม่ได้ครับ♂พี่ๆช่วยแนะนำผมทีนะครับ
ว่าควรทำยังไงผมไม่ ความรู้เรื่องนี้เลยครับ เว็ปบอร์ดอันนนี้ผมให้เพื่อนอัพให้อะและเพื่อนผม
ก็ไม่อยู่คับติดต่อไม่ได้เลยทำอะไรไม่ได้อะ ►ยังไงกรุณาช่วยทีนะครับให้คำแนะนำหน่อย