SMF Development > SMF Coding Discussion

ใครรู้ช่วยบอกที ผมโหลดไฟล์ภาพขึ้น web server ไม่ได้อะครับ

(1/1)

Mr.ZaaDee:
ใครรู้ช่วยบอกที ผมโหลดไฟล์ภาพขึ้น web server  ไม่ได้อะครับ   www.ZaaDee.com 
ผมสร้างไฟล์ html จาก dreamweaver 8.0 รูปภาพก็ใช้แบบเอามาแปะ เอาอะครับ  ตอนโหลดไฟล์ภาพ ก็โหลดเข้า file manager โดยตรงจากเครื่องด้วยแล้ว   ขึ้นแต่ข้อความครับ แต่ภาพไม่ขึ้นให้  งงครับ ผมก็ไม่ค่อยเก่งเอามากๆ  ผมไม่แน่ใจว่าติดที่ code ในไฟล์ html ที่สร้างขึ้นมาหรือเปล่า ...ใครรู้บอกด้วยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม