ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: การลบกระทู้  (อ่าน 3002 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kobz

• *
การลบกระทู้
« เมื่อ: 28/03/07, 00:54:55 »
เว็บบอร์ดของผมทำไมสมาชิก ที่ไม่ได้เป็น admin ถึงเห็นปุ่มลบกระทู้ และพอกดเข้าไปก็สามารถลบได้ด้วย
ทำอย่างไร ให้บุคคลอื่น ที่ไม่ใช่ admin หรือบุคคลที่ admin มอบหมายลบกระทู้ไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ Kobz

• *
Re: การลบกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28/03/07, 01:05:50 »
อีกเรื่องครับ เรื่องของโพล์ครับ
ทำอย่างไรให้admin สามารถตั้งPoll ได้คนเดียวครับ
เพราะเท่าที่ดูทุกคนสามารถตั้งโพล์ได้หมดเลยนี่ครับ

ออฟไลน์ Suprederm.Org

• ThaiClassroom.com
  • *
    • ThaiClassroom.com
Re: การลบกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 30/03/07, 18:20:12 »
ตรงกันข้าม ของเราลบไม่ได้อ่ะ
ไม่รู้ทำงัย

ตั้งกระทู้ก็ไม่ได้
ลบกระทู้เก่าก็ไม่ได้

ทั้งที่ login ด้วย admin แล้วนะ