ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องไฟล์แนบครับ  (อ่าน 4271 ครั้ง)

ออฟไลน์ stow

• *
ถามเรื่องไฟล์แนบครับ
« เมื่อ: 12/01/09, 22:31:58 »
คือ อยากทราบวิธีทำครับ

ไฟล์แนบที่อยู่ใน smf อะคับ พอมีสมาชิกมาโหลด ก็จะมีรายงานให้เห็นว่า สมาชิกท่านใด ได้โหลด ไฟล์แนบนั้นๆ ไปแล้ว แค่อยากทราบแค่นั้นครับ ว่าโหลดไฟล์นั้นเมื่อไหร่ ถ้ารวมๆ ก็ดีครับ รวมๆ คือ ทราบว่าสมาชิกท่านนั้นได้โหลดไฟล์แนบใหนบ้าง อะไรประมาณนั้นครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: ถามเรื่องไฟล์แนบครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13/01/09, 13:45:21 »
อืมลูกเล่นนี้ไม่ได้ครับ  ไฟล์ที่แนบทำได้เพียงให้คนทั่วไปมองเห็นหรือไม่ได้เท่านั้นเอง

ส่วนจะสามารถตรวจสอบว่าใครโหลดไปนั้นคงไม่ได้