ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเอาส่วนด้านล้างของเว็บบอร์ดออกต้องทำไงครับ  (อ่าน 5431 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor

• *
  • ผลไม้รสล้ำ อุตสาหกรรมก้าวหน้า น้ำปลารสเด็ด เกาะเสม
ช่วยบอกหน่อยครับผู้รู้ทั้งหลาย...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ VB NeverDie ; )

• *
    • SMF First Page & Modification by VB NeverDie ; )
ไม่แนะนำให้เอาออกครับ
เพราะ SMF ให้คุณได้ใช้ฟรี  ก็ควรที่จะให้เครดิต แก่ผู้พัฒนาไว้

เพิ่มเติม แก้ไขได้  แต่ไม่ควรเอาออก ครับ

ออฟไลน์ vadon

• *
    • VDO และเพลงมันส์ๆ
ไม่แนะนำให้เอาออกครับ
เพราะ SMF ให้คุณได้ใช้ฟรี  ก็ควรที่จะให้เครดิต แก่ผู้พัฒนาไว้

เพิ่มเติม แก้ไขได้  แต่ไม่ควรเอาออก ครับ

เขาถามน่าจะเพิ่มเติมหรือแก้ไข ในส่วนของ Footer น่ะคับ
ทำยังงัยเอ่ย งง เหมือนกาน  รอคำตอบ รอ  รอ รอ ....

ออฟไลน์ FrankJScott

• FrankJScottZZ
  • Hero Member
    • Updated Product Tips
Best Product Website
« ตอบ #3 เมื่อ: 22/03/24, 01:18:22 »
Please try Google before asking about New Product Website 3_595dd