ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการตั้งค่า การอนุญาติ  (อ่าน 2637 ครั้ง)

ออฟไลน์ mops1112

• *
คือ อยากทราบ ว่า จะตั้งค่าอย่างไรดีครับ  ให้บุคคลอื่นที่ยังไม่ลงทะเบียนสามารถ มองเห็นหมวด หมู่ในหน้าแรกได้
แต่พอคลิกเข้าไปแล้วไม่สามารถดูได้ จะต้องสมัครสมาชิกก่อนอะครับ  จะต้องทำอย่างไร  เพราะไปกำหนดค่าที่แก้ไขบอร์ดแล้ว  หมวดหมู่ในหน้าแรกมันก็เลยไม่เห็น เฉพาะบุคคลทั่วไปอะครับ

ขอบคุณครับ :(