ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสร้างหัวข้อบอร์ดใหม่ ให้ Mod ได้เข้ามาคุยกัน ได้อย่างเดียว ไว้ประชุม  (อ่าน 3693 ครั้ง)

ออฟไลน์ fireball

• *
คือ ตอนนี้ ผมทำหัวข้อบอร์ดใหม่ ชือ่ admin talk แล้ว สามารถให้ admin มาประชุมกันได้แล้ว
แต่ อยากจะสร้าง Mod talk ให้ mod ได้เข้ามาคุยกันบ้าง ไม่ทราบว่าจะ set ค่าอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ july8329

• *
แก้ไขบอร์ด --- แก้ไข --- กลุ่มที่อณุญาตเลือกเฉพาะ admin กับ mod ครับ

ออฟไลน์ KENTA

• *