ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: วอนผู้รู้แนะนำผมด้วยครับ  (อ่าน 2762 ครั้ง)

ออฟไลน์ kornmobile

• *
 :-\   ทำอย่างไรถึงจะเปลี่ยนรูปไอค่อนดาวต่างๆของสมาชิกและแอ้ดมินได้ครับ

ตอนี้ผมลงตัวใหม่ลงไปแล้วขึ้นรูปกากบาทหมดเลยครับ :-[ :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ mangpeeba

• *
Re: วอนผู้รู้แนะนำผมด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12/02/08, 15:31:50 »
คุณต้องตังชื่อให้ตรงรับรูป เช่น adminstar.gif  แล้วก็อัพเข้าไปทับไฟล์นั้นได้เลย แล้วเปลี่ยนจำนวนดาวเป็น1 กรณีที่เราไม่ได้ใช้รูปดาว ถ้าใช้รูปดาวก็เลือกตามต้องการ

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 17/02/08, 19:07:25 »
 ???  ผมทดลองแล้วครับทั้งดาวทั้งสีหายหมดเลยครับ....ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 9/03/08, 14:02:22 »
 ;D  ผมทำได้แล้วครับ..ขอบคุณมากครับ