ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแก้โค้ต ตรงโชว์กระทู้ hot, very hot น่ะครับ (มีรูป)  (อ่าน 2276 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak1111

• *

มันติดหมุดแต่ก็ยังแสดงผลผิด
ไม่รู้ว่าต้องไปแก้ตรงไหนอ่ะครับ หาโค้ต จาก DW ก็ไม่เจอ
รบกวนแนะนำเป็นไกด์ไลน์หน่อยครับ

ออฟไลน์ zuluha

• *
hot, very hot จะเพิ่มขึ้นตามจำนวนกระทู้ตอบครับ

ถ้าอยากกำหนดว่าต้องมีกี่กระทู้ตอบจึงขึ้น hot, very hot ให้เข้าไปที่

ผู้ดูแล > กระทู้และหัวข้อ >ตั้งค่าหัวข้อ ครับ

ให้แก้จำนวนในช่อง:

จำนวนกระทู้ของหัวข้อน่าสนใจ
จำนวนกระทู้ของหัวข้อน่าสนใจมาก