ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้อย่างไรครับ : ภาพของตัวเอง มันจะซ้ำแล้วยาวทำให้เลปืองเนื้อที่บอร์ดนะครับ  (อ่าน 2803 ครั้ง)

ออฟไลน์ kunaza

• *
มันวนซ้ำนะครับ แต่ว่ามันเป็นภาพเดียวนะ
อย่างด้านล่างนะครับ ต้องแก้ที่ Code ไหนครับ มันเป็นภาพของ Staradmin นะครับ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
รูปของคุณมันใหญ๋ไปครับ ลองสังเกตุจากเวบนี้ดูมันจะเป็นแค่รูปดาว1ถึง5ดาว ตามตำแหน่ง
 แต่ของคุณรูปมันใหญ่แถมตำแหน่งStaradmin มีต้องมีตั้ง 4 อัน มันเลยไล่ลงมาข้างล่างแทน

1.วิธีแก้คือ ย่อให้มันเป็นขนาดเล็ก
2.หรือไปแก้ใน แก้ไขกลุ่มของสมาชิก จำนวนดาวให้มันน้อยลง มันจะได้ไม่ไล่ลงมาข้างล่าง

แต่ถ้าคุณไปแก้ที่โค้ดมันจะมีปัญหาภายหลังตามมาครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /