ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ เนื่องจากใช้บอร์ดของ SMF แล้วตรงข้อมูลผู้ใช้งานขณะนี้มันไม่อัพเดทอ่ะ  (อ่าน 3034 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamorn304

• *
ช่วยด้วยค่ะ พอดีว่าตรงข้อมูลที่ว่าวันนี้ออนไลน์มากสุดกี่คนอะไรทำนองนี้มันไม่ยอมอัพเดทอ่ะค่ะ ที่มันจะอยู่ในส่วนของศูนย์กลางข้อมูลอ่ะค่ะ ด้านล่างๆ เลยอ่ะ มันยังเป็นของวันที่ 10 ตุลาอยู่เลย มันเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ "วันนี้ออนไลน์มากที่สุด: 2. ออนไลน์มากที่สุด: 6 (ตุลาคม 10, 2007, 01:28:17 pm)" ไม่ทราบว่าต้องเข้าไปปรับไปแก้ตรงไหนคะ รบกวนผู้รู้ด่วนเลยค่ะ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
วันนี้ออนไลน์มากที่สุด: 2. ออนไลน์มากที่สุด: 6 (ตุลาคม 10, 2007, 01:28:17 pm)

ถูกแล้วนิครับ
 ก็ออนไลน์มาที่สุดตั้งแต่เริ่มเวบบอร์ด 6 คนในวันที่ 10 ตค
ส่วนวันนี้มันแค่ 2 คน มันยังไม่ถึง 6 คน ถ้าสมุติว่าวันนี้มีคนออนไลด์ทั้งหมด8 คน มันก็จะเปลี่ยนเป็น
วันนี้ออนไลน์มากที่สุด: 8. ออนไลน์มากที่สุด: 8 (ตุลาคม XX(วันนี้), 2007,XX:XX:XX pm)

สรุปคือ  วันนี้ออนไลน์มากที่สุด: 2 คือจำนวนคนออนไลน์ในวันนั้น
ออนไลน์มากที่สุด: 6 (ตุลาคม 10, 2007, 01:28:17 pm) คือจำนวนคนที่ออนไลด์มากที่สุดตั้งแต่เปิดบอร์ด  ในวันที่.......
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /