ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฐานข้อมูลผิดพลาด แบบนี้แก้ยังไงดีอะครับ  (อ่าน 4859 ครั้ง)

ออฟไลน์ uncletonn

• *
ฐานข้อมูลผิดพลาด

Got error -1 from storage engine - ติดต่อผู้ดูแลเครื่องเซิร์ฟเวอร์เพื่อตรวจสอบพื้นที่ว่างของฐานข้อมูล
ไฟล์: /home/uncleton/public_html/forums/Sources/Recent.php
บรรทัด: 102

บันทึก: ฐานข้อมูลคุณต้องการอัพเกรดใหม่ ฟอรั่มของคุณในขณะนี้เป็นเวอร์ชั่น SMF 1.1.3, ด้วยเหตุนี้ SMF ของคุณ 1.1.2. มันถูกแนะนำกับเวอร์ชั่นล่าสุดในไฟล์ upgrade.php. 

ลงใหม่ก็ไม่หายเว้นแต่ใช้ฐานข้อมูลใหม่ แล้วใครมีวิธีอิมพอรต เอกเพอรตข้อมูลเดิมมาอันใหม่บ้างครับ

รบกวนด้วยนะครับ...

ขอบคุณครับ